Okay. Oh, oh, habari zenu nyote karibuni sana hapa mnarani hakuna shida kila kitu ni sawa sawa tunamtakia safari njema mrudi tena wakati mwingine ah, sana okay. ni matumaini yangu kuwa mmekaa vizuri hapa mnarani bila shida yoyote tunamtakia mema mrudi tena Sante. karibu okay. <laughs>